पोलिसांचं काम हे जनतेची मदत करणं आहे. पण अनेकदा पोलीस आपल्या अधिकारांचा गैरवापर करत लोकांवर हात उचलताना दिसतात. अशाच एका पोलीसाचा(Video Viral) व्हिडीओ समोर आला आहे. या पोलिसानं एका महिला प्रवाशाला थोबाडीत मारल्या.

हा व्हिडीओ(Video Viral) सध्या सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत असून संतापलेले नेटकरी या पोलिसाला कठोर शिक्षा देण्याची मागणी करत आहेत. हा व्हायरल व्हिडीओ तुम्ही पूर्ण पाहा अन् सांगा काय वाटतं तुम्हाला या प्रकरणात खरी चूक कोणाची आहे?
ही घटना १४ जानेवारी रोजी रणथंबोर एक्सप्रेसमध्ये घडली आहे. तर त्याचं झाल असं की, कोणीतरी साखळी खेचून ट्रेन थांबवली. या प्रकरणी चौकशी करण्यासाठी आरपीएफ कॉन्सटेबल ओम प्रकाश ट्रेनच्या डब्यात शिरले.
दरम्यान ट्रेन थांबवणाऱ्या व्यक्तीचा शोध घेत असताना काही प्रवाशांसोबत त्यांचे मतभेद झाले. अन् त्यांनी रागाच्या भरात एका महिलेच्या थोबाडीत लगावल्या. ही संपूर्ण घटना तेथी उपस्थित असलेल्या काही लोकांनी आपल्या कॅमेऱ्यात कैद केली आणि हा व्हिडीओ सोशल मीडियावर शेअर केला.
ट्रेन के जनरल कोच में यात्रा कर रही थी महिला, ये वर्दी वालों का रौब और हाथ कमजोरों पर ही क्यों चलता है हमेशा?
— MANOJ SHARMA LUCKNOW UP (@ManojSh28986262) January 16, 2025
सवाई माधोपुर आरपीएफ थाने में तैनात हेड कॉन्स्टेबल ने महिला को जड़ा थप्पड़ !!
वीडियो सोशल मीडिया पर हो रहा है वायरल !!
वीडियो सामने आने के बाद रेलवे ने हेड कॉन्स्टेबल… pic.twitter.com/PjbKydS7Mz
हा व्हिडीओ @ManojSh28986262 या ट्विटर अकाउंटवरून शेअर करण्यात आला आहे. या व्हिडीओमध्ये तुम्ही एका पोलीसाला प्रवाशांसोबत दादागीरी करताना पाहू शकता. दरम्यान त्यानं खाली वाकून एका महिलेला थोबाडीत मारल्याचं देखील स्पष्ट दिसत आहे. त्यानंतर तो रागारागामध्ये काहीतरी पुटपुटला आणि निघून गेला. हा व्हिडीओ व्हायरल होताच नेटकरी भडकले आणि या पोलिसाविरोधात कारवाईची मागणी करू लागली.

समोर आलेल्या माहितीनुसार राजस्थान पोलीस प्रशासनानं या प्रकरणाची गांभिर्यानं नोंद घेत या ओम प्रकाश याला नोकरीवरून सस्पेंड केलं आहे. असो, पण जे ऑन ड्युटी पोलीस कारण नसताना सामान्य लोकांन मारतात त्यांच्या विरोधात कुठली कारवाई केली पाहिजे? काय वाटतं तुम्हाला?
हेही वाचा :
मुख्यमंत्र्यांना धनंजय मुंडेंचा राजीनामा घेण्यापासून अडवतोय कोण? आदित्य ठाकरेंचा थेट सवाल
पैसे परत करावे लागण्याच्या भीतीने 4000 लाडक्या बहिणींची माघार, अदिती तटकरेंचं मोठं वक्तव्य
मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस गुंतवणूक आणण्यासाठी दावोस दौऱ्यावर जाणार!