‘घाबरली होती बेबो’, सैफ अली खाननंतर करीना कपूरवर झाला होता अटॅक,

१६ जानेवारी २०२५ रोजी पहाटे २.३० वाजता सैफ अली खानवर हल्ला झाला होता. तो गंभीर जखमी झाला होता. त्याला रक्ताने माखलेल्या अवस्थेत रुग्णालयात नेण्यात आले होते. आणि शस्त्रक्रियेनंतर त्याला घरी आणण्यात आले. तेव्हापासून रोनित रॉयच्या सुरक्षा एजन्सीने त्याला सुरक्षा पुरवण्यास सुरुवात केली. आता अभिनेताने मुलाखतीत खुलासा केला आहे की, सैफनंतर बेबो म्हणजेच करीना कपूरवरही हल्ला(attacked) झाला होता.

रोनित रॉयने ‘हिंदी रश’ या युट्यूब चॅनेलला दिलेल्या मुलाखतीत सांगितले की त्याने त्याची सुरक्षा एजन्सी कशी सुरू केली. ‘१९९६ नंतर असे काही घडले की मी भाड्याच्या घरात राहत असे. म्हणून मी ते बाहेरून कुलूप लावायचो आणि मागून बाल्कनीतून चढायचो. पैसे मिळण्यास एक-दोन महिने उशीर व्हायचा. मग श्री अधिकारी ब्रदर्स एक एपिसोड बोलावत असत आणि दोन महिन्यांचे भाडे एकत्र भरत असत. त्यामुळे हे असेच चालू असायचे. नियमित काम नव्हते.

रोनित रॉयने एजन्सीच्या सुरुवातीबद्दल सांगितले, ‘माझा विकास वर्मा नावाचा एक मित्र आहे. त्याची खूप मोठी सुरक्षा एजन्सी आहे. म्हणून मी त्याला अशा प्रकारे भेटायचो. मी त्याच्या घरी जायचो आणि त्याने मला सुचवले की तू हे का करत नाहीस?’ मी म्हणालो की मला काहीच माहित नाही. तो म्हणाला की तुला जे काही माहित नाही ते तू शिकशील. आणि मैत्रीत मी त्याला सांगितले की तुझे चित्रपट चांगले चालत नसले तरी तू रोनित रॉय आहेस. तू एक ब्रँड आहेस आणि कोणीही तुझ्यापासून हे हिरावून घेऊ शकत नाही. आणि मी त्याच्याकडून शिकलो आणि हे सुरू झाले.’

रोनित रॉयला सैफ अली खानच्या हल्ल्याचे दिवसही आठवले. त्याने मुलाखतीत सांगितले की, ‘जे काही घडले ते सार्वजनिक रेकॉर्डवर आहे. जेव्हा मी बेबोशी बोललो आणि मी प्रथम गेलो तेव्हा मला धक्का बसला. सैफ रुग्णालयात होता, मी संपूर्ण घराची रेकी केली आणि काही सूचना दिल्या जे अगदी सामान्य सूचना आहेत, जे तिथे नव्हत्या. आता ते तिथे का नव्हते याचे कोणतेही कारण नाही. पण ते प्रत्येक घरात असले पाहिजेत. मी त्या मूलभूत गोष्टी मांडल्या.

मग सैफ घरी परत येत होता, मीडिया वगैरे खूप होता. सगळीकडे गर्दी होती. म्हणून जेव्हा बेबो हॉस्पिटलमधून घरी परतली तेव्हा तिच्या गाडीवर हल्ला(attacked) झाला होता. म्हणून करीना खूप घाबरली. मीडिया तिथे होता आणि लोकही आत आले त्यामुळे गाडी सरळ आत घेऊन आली. म्हणूनच तिने मला सैफला घरी आणायला सांगितले. म्हणून मी त्याला घरी आणायला गेलो. आता सगळं ठीक आहे.

हेही वाचा :

पगाराच्या थकबाकीवरून घंटागाड्या ठप्प, कामगारांच्या आंदोलनानंतरच काम सुरू

महाराष्ट्रासाठी आनंदाची बातमी! शिवरायांच्या 12 किल्ल्यांचा युनेस्कोच्या जागतिक वारसा यादीत समावेश

सारा तेंडुलकरची आई अंजलीने गिलला बघून हसताच जडेजाने घेतली शुभमनची घेतली मजा, Video Viral